Hiển thị 1–12 trong 19 kết quả

Cáp Quang SM Singlemode

Chuyên phân phối thiết bị mạng – cáp quang single mode (SM) là loại dây cáp quang chỉ có một tia sáng truyền dẫn. Nó bao gồm các loại dây cáp quang có từ 1 sợi quang cho đến 96 sợi quang. Được hoạt động ở bước sóng 1310 và 1550nm và Phụ Kiện Quang.
Cáp quang SM đều được chia thành nhiều loại khác nhau để đáp ứng một cách tốt nhất các nhu cầu sử dụng của công trình: Cáp Quang SM Singlemode
– Cáp quang luồn cống
– Cáp quang treo
– Cáp quang chôn trực tiếp.
Phụ kiện công trình với kinh nghiệm nhiều năm làm trong lĩnh vực thi công và phân phối cáp quang. Chuyển hàng về tất cả các tỉnh thành trên cả nước nên khách hàng có thể yên tâm trong việc mua thiết bị tại công ty.
Cáp quang,
Cung cấp cáp quang,
Cáp quang giá rẻ,
Nhà phân phối cáp quang
Phụ Kiện Quang
Để đặt mua các loại cáp quang phù hợp với công trình của bạn hãy gọi cho chúng tôi.

 

 

 

 

0981 08 67 68