Hiển thị tất cả 1 kết quả

Converter quang HTB-3100 A/B 25Km NetLink  (bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 Single-mode 25km) sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – Taiwan sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km. Hàng chính hãng bảo hành 1 năm, đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ, chất lượng. Sản phẩm có tính tương thích cao với các sản phẩm cùng cấu hình của hãng khác.

Converter quang HTB3100 A/B Netlink sử dụng cáp quang single mode, khoảng cách truyền xa 25km với tốc độ 10/100Mbps là dòng sản phẩm giá rẻ được ưa chuộng nhất trên thị trường ở thời điểm hiện tại, sản phẩm có tính tương thích cao với các dòng sản phẩm của hãng khác, tương thích với bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm.Converter quang HTB-3100 A/B 25Km NetLink

Thông số kỹ thuật: Converter quang HTB-3100 A/B 25Km NetLink

– Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
– Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps full Duplex.
–  Cổng quang vào SC và Cổng lan ra RJ45
– Cổng RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
– Sử dụng cho cascp quang Single-mode
– Cổng quang SC hoạt động bước sóng quang 1310nm 1550nm truyền khoảng cách 25 km năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm
– Tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm.
– Thiết kế chất lượng cao, hoạt động trong môi trường nhiệt độ khắc nghiệt: -40 đên 85 độ C

Ứng dụng bộ chuyển đổi Netlink HTB-3100

Bộ chuyển đổi quang điện ứng dụng: kéo dài tín hiệu mạng đi xa, nơi có địa hình thi công phức tạp và khó khăn. Sử dụng kết hợp với bộ chuyển đổi HDMI sang LANHDMI to Ethernet.
Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..

Converter quang HTB-3100 A/B 25Km NetLink

 

 

 

 

IPNET  chuyên cung cấp  tất các loại cáp quang , thiết bị quang ,  dây hàn , nhảy quang  chiều dài tùy chọn 3m, 5m, 10m, 15m , 20m ….., đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

 

 

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Trụ Sở: số 11B ngách 30/16 ngõ 30 Tại Quang Bửu, Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Tel: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981 08 67 68