Hiển thị tất cả 1 kết quả

Thông tin :Dây nhảy quang SC/APC-LC /UPC Singlemode Duplex

Dây nhảy quang SC/APC-LC /UPC Singlemode Duplex là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single modepatch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.

Thietbivienthong.vn sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối phải: SC/APC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, SM 9/125um

Đầu nối trái: LC/APC, sợi Singlemode, SM 9/125um

Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.

– Số lần kết nối: 1000 lần

– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB

Đặc điểm nổi bật : 

– Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

– Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

IPNET  chuyên cung cấp  tất các loại dây nhảy quang  chiều dài tùy chọn 3m, 5m, 10m, 15m , 20m ….., đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

 

0981 08 67 68