Hiển thị tất cả 1 kết quả

Dây Quang quang SC – SC/ APC 3.0mm singlemode

Dây nhảy quang SC/APC to SC/APC  Single-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Thông tin Dây Quang quang SC-SC / APC 3.0mm singlemode

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang. Dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode

Thietbivienthong.vn phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

 

Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối phải: SC/APC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, SM 9/125um

Đầu nối trái: SC/APC, sợi Singlemode, SM 9/125um

Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.

– Số lần kết nối: 1000 lần

– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB

Dây Quang quang SC – SC/ APC 3.0mm singlemode

IPNET  chuyên cung cấp  tất các loại dây nhảy quang  chiều dài tùy chọn 3m, 5m, 10m, 15m , 20m ….., đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

0981 08 67 68