Dây nhảy quang Multimode SC-SC Duplex

(1 đánh giá của khách hàng)

Liên hệ

Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode SC SC
Loại sợi: Sợi đa mode
Màu sắc: Màu cam
Bước sóng: 850nm
Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm
Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m … tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.
Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

 

  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích
BẠN CŨNG CÓ THỂ CHÁT VỚI CHÚNG TÔI
Gọi để ép giá ^-^