GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang rất thông dụng trên thị trường hiện nay. Được lắp đặt ở những vị trí thuận lợi nhất, dễ dàng trong việc sử dụng. Ngoài ra dòng sản phẩm này còn hội tụ nhiều yếu tố khác nhau. Cụ thể ra sao thì sẽ được bật mí trong nội dung bài viết dưới đây. 

Mô tả kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang
  • Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
  • Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)2 km(MM), tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
  • Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
  • Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
    Nguồn
  • Nguồn: 5VDC, 220VAC, 48VDC
  • Suy hao: 4W
    Điều kiện môi trường
  • Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
  • Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
    Kích cỡ
  • Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
  • Khuôn vỏ: Hợp kim
  • Màu sắc: Trắng
  • Trọng lượng: 230g
  • Bảo hành: 3 năm 

Đặc điểm của bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang có vỏ bọc chắc chắn
  • Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm/. Hỗ trợ nguồn 5VDC. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK2000)
  • Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang có thiết kế tương đối nhỏ gọn, phần vỏ được làm bằng nhựa chất lượng cao. Đặc biệt là phù hợp với nhiều môi trường khác nhau. Đảm bảo quá trình sử dụng được ổn định và an toàn.

Mức giá bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang hiện nay mức giá thường giao động trong khoảng vài triệu đồng. Điều này còn tùy thuộc vào rất nhiều yếu tố khác nhau như: địa chỉ sản xuất, số lượng bộ chuyển đổi quang điện, mã sản phẩm. Để biết chi tiết về giá vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại để được tư vấn cụ thể.

Địa chỉ phân phối bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang

Một trong những địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang uy tín không thể bỏ qua đó là Thiết bị viễn thông. Cơ sở được nhiều khách hàng tìm kiếm và đặt trọn niềm tin.

  • Chuyên cung cấp các dòng thiết bị chính hãng, uy tín
  • Đầy đủ chứng từ, chứng nhận đạt chuẩn, vậy nên hàng hó luôn đảm bảo chất lượng
  • Nhân viên kỹ thuật lắp đặt chuyên nghiệp, có kinh nghiệm
  • Đa dạng các dòng thiết bị viễn thông khác nhau
  • Mức giá luôn được niêm yết trên từng sản phẩm, mã sản phẩm
  • Chế độ ưu đãi tốt, bảo hành và hậu mãi theo đúng cam kết nhà sản xuất
  • Nhân viên tư vấn nhiệt tình chu đáo và đồng hành cùng khách hàng

Những thông tin về chủ đề bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet + 1 cổng quang trên đây. Mong rằng sẽ là những kiến thức mà quý vị và các bạn đang tìm kiếm trước khi sở hữu dòng sản phẩm. Để được tư vấn kỹ hơn và đặt hàng, các bạn hãy nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi qua số điện thoại. 

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Địa chỉ: Số 139 Trần Hòa, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Điện Thoại: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981086768