GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)

9.500

Tên sản phẩm  Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)
Xuất xứ China
Thương hiệu Necero
Số lượng sợi 4Fo ,4 sợi ,4 core
Loại sợi MM OM3
Màu cáp Đen
Chất liệu vỏ nhựa PE
Chiều dài cáp 3000m

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core) là loại cáp sở hữu đường truyền tốc độ cao cùng nhiều ưu điểm về sức chống chịu. Được biết, 4Fo Multimode OM2 cũng là loại cáp được sử dụng phổ biến hiện nay. 

 

Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)
Hình ảnh : Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)

Xem thêm : Dây cáp quang

Dây cáp quang 4 sợi – Cáp quang singlemode 4FO

Dây cáp quang 8 sợi – Cáp quang singlemode 8FO

Thông tin sản phẩm Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)

  • Cho khả năng chống chịu tốt trước tác động môi trường nhờ lớp vỏ bọc cứng cáp làm từ nhựa HDPE bảo vệ. 
  • Sợi dây gia cường bằng thép cho phép cáp quang có sức căng, tải trọng lớn. 
  • Sự chắc chắn của cáp quang 4FO Multimode OM2 còn được tăng cường bằng một lớp ống kim loại chứa sợi cáp nhỏ xung quanh. Ống này có tác dụng tăng sức chịu tải, lực đè nén của cáp quang đảm bảo các sợi quang bên trong không bị gãy hay gập quá mức. 
  • Hoạt động ở bước sóng 750-850m và tốc độ đường truyền tín hiệu đạt 1GB. 

Những đặc điểm nổi bật của Cáp quang Multimode OM2 4Fo ( 4 sơi , 4 lõi , 4 core )

  • Cáp quang Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core) , có đường kính lõi lớn là 50/125um, ống Loose
  • Phù hợp sử dụng ở môi trường: chôn trực tiếp, luồn cống, cáp treo. 
  • Ứng dụng công nghệ ngăn nước bằng Gel Loose Tube 
  • Lớp vỏ ngoài còn có tác dụng chống lại tia cực tím tăng tuổi thọ sử dụng của dây cáp được bền lâu hơn. 
  • Được làm từ nhiều thành phần đặc biệt nên cáp có độ cứng rất tốt, khó cháy.
  • Trên dây có ghi đầy đủ các thông tin cơ bản nên người dùng có thể dễ dàng nhận biết

Ứng dụng thực tế

Cáp quang 4Fo Multimode OM2 được dùng trong:

  • Kết nối tương thích với bộ chuyển đổi quang điện
  • Hộp phối quang ODF
  • Dây nhảy quang 

Thông số kỹ thuật sản phẩm Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)

Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core)

Đặc tính Tiêu chuẩn 
Bước sóng  750nm – 850nm
khoảng cách truyền dẫn  300m 
Số sợi quang  4 sợi
Tiêu chuẩn sợi quang  ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao  <0,2dB
Bước sóng  750 mnm <0,04Db / km
Bước sóng  850 <0,30 dB / km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4,0 ± 0,1mm
Số sợi quang đã nhuộm màu  Tối đa 2C
sợi gia cường  ống kim loại và sợi gia cường 
thành phần chống thấm  Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 0,2mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE Màu đen 

 

Lợi ích khi mua tại Thiết Bị Viễn Thông IPNET

Là một đơn vị uy tín cũng như hoạt động lâu năm, Thiết Bị Viễn Thông IPNET chúng tôi cam kết hỗ trợ đảm bảo đầy đủ các quyền lợi tới khách hàng: 

  1. Giá thành rẻ, nếu alo số lượng lớn sẽ thương lượng giá tốt hơn. 
  2. Miễn phí vận chuyển 
  3. Cam kết chất lượng sản phẩm cáp chính hãng
  4. Sản phẩm được đơn vị bảo hành dài hạn và có đầy đủ các chứng từ CO, CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan)
  5. Bảo hành dài hạn sản phẩm 

Nếu bạn đang quan tâm về sản phẩm Cáp quang Multimode 4 sợi OM2-GYXTW 4FO Necero (4 sợi , 4 core) thì hãy liên hệ ngay tới hotline: 0981.08.67.68 – 0969.560.360 để tư vấn chi tiết về ưu đãi, giá tốt.

0981086768