Bộ chuyển đổi quang điện HHD-120G-2

Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
Hãng G-NET ( Đài Loan )
Tên sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện HHD-120G-2
Mã sản phẩm HHD-120G-2
Chuẩn support PoE,IEEE 802.3af,15.4W for total,100 meter
Tốc độ cổng điện 10/100 Mbps Base-TX/FX
Tốc độ cổng quang 100 Mbps/155 Mbps
Khoảng cách cổng điện 100m/ 328 ft
Khoảng cách cổng quang 550 mét
Loại cáp điện cáp cat 5, cat 6
Loại cáp quang cáp quang singlemode, multimode
Bước sóng cổng quang 850nm- cáp đa mode , 1310nm, 1550nm – cáp đơn mode
Đầu kêt nối công điện 1 cổng RJ45
Đầu kết nói cổng quang 2 Khe cắm SC Connector
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 65°C
Nhiệt độ lưu trữ -20°C ~ 70°
Nguồn 5VDC, -48VDC hoặc 110VDC~220VAC
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích
BẠN CŨNG CÓ THỂ CHÁT VỚI CHÚNG TÔI
Category:
0981086768