GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang dã chiến 4FO Singlemode

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang dã chiến 4FO Singlemode được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng khác nhau. Thiết bị được sử dụng phổ biến trong các ngành quân sự, truyền hình. Loại cáp này có khả năng truyền dẫn tín hiệu quang từ xa trong những môi trường khắc nghiệt. Để tìm hiểu chi tiết về điều này, xin mời quý vị và các bạn tham khảo bài viết sau.

Mô tả kỹ thuật cáp quang dã chiến 4FO Singlemode

Cáp Quang Dã Chiến 4FO Singlemode
Cáp Quang Dã Chiến 4FO Singlemode
Tiêu chí chung        Yêu cầu
Loại sợi Single Mode 9/125
Số sợi quang 4 sợi/4Fo/4Core
Đường kính trường mode Tại bước sóng 1310nm: 9,2µm ±0,4µm

Tại bước sóng 1550nm: 10,4µm ±0,8µm

Đường kính vỏ 125,0µm ±1µm
Đầu nối SC, LC, ST, FC
Chất liệu vỏ LSZH
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1310nm (dB/km) ≤ 0,35
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1550nm (dB/km) ≤ 0,20
Nhiệt độ làm việc Từ  20ºC đến 85ºC
Thời gian sử dụng ≥ 15 năm
Suy  hao  chèn (suy hao khi  tiếp xúc) ≤ 1  dB
Suy hao phản xạ ≥ 50 dB
Bước sóng cắt (cut-off wavelength) ≤ 1260 nm
Đường kính ngoài 7.0mm ± 0,7mm
Bán kính uốn cong cho phép ≥ 10 lần đường kính cáp
Lực căng tối đa cho phép ≥ 2,0 kN
Khả năng chịu nén ≥ 1,0 kN/100mm

(Tương đương cáp chôn trực tiếp)

Khả năng chịu xoắn Số chu kỳ ≥ 50 lần
Lực kéo đột ngột  – Crush Short Term ( N/10cm) 1000
Lực kéo liên tục  – Crush Long Term ( N/10cm) 200

Ứng dụng của cáp quang dã chiến 4FO Singlemode

Cáp Quang Dã Chiến 4FO Singlemode
Cáp Quang Dã Chiến 4FO Singlemode cấu tạo chắc chắn
  • Cáp quang dã chiến 4FO Singlemode được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng. Như máy tính, máy in, camera, điểm truy cập Wi-Fi…. Và các thiết bị khác ở các vị trí ngoài trời. Nó cũng có thể được sử dụng để kết nối các trạm cơ sở di động trong ngành viễn thông.
  • Ngoài ra, cáp quang dã chiến 4FO Singlemode có thể sử dụng trong các ngành công nghiệp như năng lượng tái tạo, dầu khí, khai thác mỏ… 

Mua cáp quang dã chiến 4FO Singlemode ở đâu thì tốt? 

Cáp quang dã chiến 4FO Singlemode quý vị đang băn khoăn không biết nên mua ở đâu. Thì chúng tôi xin giới thiệu đến bạn địa chỉ Thiết bị viễn thông cơ sở uy tín đáng tin cậy hiện nay.

  • Cung cấp các dòng cáp quang dã chiến uy tín và chính hãng
  • Đội ngũ kỹ thuật lắp đặt có nhiều năm kinh nghiệm
  • Đa dạng các dòng cáp quang khác nhau
  • Mức giá luôn tốt nhất, đảm bảo cạnh tranh trên thị trường
  • Nhân viên tư vấn giúp bạn làm rõ mọi thông tin trước khi mua hàng

Những chia sẻ trên về chủ đề cáp quang dã chiến 4FO Singlemode mong rằng đã giúp cho quý vị và các bạn đưa ra những quyết định đúng đắn nhất. Nếu quý vị và các bạn còn bất cứ thắc mắc gì hoặc liên hệ đặt hàng. Hãy gọi ngay cho Thiết bị viễn thông để được tư vấn và giải đáp

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Địa chỉ: Số 139 Trần Hòa, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Điện Thoại: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981086768