GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang dã chiến 8FO Singlemode

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Cáp quang dã chiến 8FO Singlemode là thiết kế có thể chống chịu được với môi trường, với khả năng chống thấm, mềm dẻo và độ bền cao. Dòng cáp này được sử dụng nhiều trong lĩnh vực quốc phòng, quân sự. Vậy cụ thể thông số kỹ thuật ra sao? Địa chỉ mua hàng nào uy tín? Tất cả sẽ được giải đáp trong nội dung của bài viết sau đây. 

Mô tả kỹ thuật cáp quang dã chiến 8FO Singlemode

Cáp Quang Dã Chiến 8FO Singlemode
Cáp Quang Dã Chiến 8FO Singlemode
Tiêu chí       Yêu cầu
Loại sợi Single Mode 9/125
Số sợi quang 8 sợi/8Fo/8Core
Đường kính trường mode Tại bước sóng 1310nm: 9,2µm ±0,4µm

Tại bước sóng 1550nm: 10,4µm ±0,8µm

Đường kính vỏ 125,0µm ±1µm
Đầu nối SC, LC, ST, FC
Chất liệu vỏ LSZH
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1310nm (dB/km) ≤ 0,35
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1550nm (dB/km) ≤ 0,20
Nhiệt độ làm việc Từ  20ºC đến 85ºC
Thời gian sử dụng ≥ 15 năm
Suy  hao  chèn (suy hao khi  tiếp xúc) ≤ 1  dB
Suy hao phản xạ ≥ 50 dB
Bước sóng cắt (cut-off wavelength) ≤ 1260 nm
Đường kính ngoài 7.0mm ± 0,7mm
Bán kính uốn cong cho phép ≥ 10 lần đường kính cáp
Lực căng tối đa cho phép ≥ 2,0 kN
Khả năng chịu nén ≥ 1,0 kN/100mm

(Tương đương cáp chôn trực tiếp)

Khả năng chịu xoắn Số chu kỳ ≥ 50 lần
Lực kéo đột ngột  – Crush Short Term ( N/10cm) 1000
Lực kéo liên tục  – Crush Long Term ( N/10cm) 200

Cấu tạo của cáp quang dã chiến 8FO Singlemode

Cáp Quang Dã Chiến 8FO Singlemode
Cáp Quang Dã Chiến 8FO Singlemode cấu tạo chắc chắn
  • Bên trong lớp vỏ là một lớp sợi gia cường aramid. Giúp bảo vệ sợi quang tốt hơn. Cuối cùng là lớp bọc đệm chặt kèm với sợi quang.
  • Cáp quang dã chiến 8FO Singlemode có lớp vỏ ngoài của cáp quang dã chiến 8Fo làm bằng nhựa LSZH chống cháy. Giúp gia tăng sự đàn hồi và dẻo dai cho sợi quang dã chiến
  • Cáp quang dã chiến 8Fo singlemode  được quấn gọn gàng trong vỏ Rulo. Rulo có tay quay bên ngoài để dễ dàng ra cáp. Rulo được trang bị bánh xe giúp dễ dàng di chuyển đến nhiều vị trí khác nhau.

Địa chỉ cung cấp cáp quang dã chiến 8FO Singlemode

Một trong những địa chỉ cung cấp cáp quang dã chiến 8FO Singlemode phải kể đến chính là thiết bị viễn thông. Đây là cơ sở được nhiều gia đình tin cậy và đặt hàng hiện nay.

  • Cung cấp các dòng cáp quang chính hãng, nguồn gốc đầy đủ
  • Đa dạng các dòng cáp quang dã chiến
  • Các kỹ thuật viên là người có nhiều năm kinh nghiệm, cẩn thận và tỉ mỉ
  • Mức giá luôn được công khai và hợp lý nhất 
  • Chế độ bảo hành và hậu mãi tốt, theo đúng cam kết nhà sản xuất
  • Tư vấn viên có nhiều năm kinh nghiệm, nhiệt tình, chu đáo

Như vậy chúng ta đã cùng nhau tìm hiểu về thiết bị cáp quang dã chiến 8FO Singlemode. Đây là một trong những dòng thiết bị viễn thông được ứng dụng vào cuộc sống nhiều hiện nay. Để có thể có thêm nhiều thông tin, hãy liên hệ ngay với chúng tôi thiết bị viễn thông để được tư vấn vấn. 

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Địa chỉ: Số 139 Trần Hòa, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Điện Thoại: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981086768