Cáp quang luồn cống 8fo , 8 sợi singlemode giá rẻ

0

Cáp quang luồn cống phi kim loại 8FO (8 sợi) Singlemode hoạt động trong bước sóng 1310 – 1550nm, là một trong những cáp được sản xuất và đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tê : T-G 625, IEC 60793. Sản phẩm cáp quang luồn cống Singlemode PKL 8FO/CORE chính hãng được phân phối bởi : https://thietbivienthong.vn/

  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Miễn phí giao hàng đến 10km
  • Đổi trả - hoàn tiền nếu không thích
BẠN CŨNG CÓ THỂ CHÁT VỚI CHÚNG TÔI
0981086768