GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang chính hãng, được phân phối tại nhiều đại lý khác nhau. Thiết bị công nghệ là giải pháp tối ưu cho nhiều cá nhân và doanh nghiệp trên thị trường hiện nay. Để có thể tìm hiểu chi tiết về dòng sản phẩm này, xin mời quý vị và các bạn cùng tham khảo nội dung bài viết sau đây. 

Mô tả kỹ thuật switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

Switch Công Nghiệp 4 Cổng POE + 1 Cổng Quang
Switch Công Nghiệp 4 Cổng POE + 1 Cổng Quang
Giao diện 4*10/100Base-T cổng PoE (Dữ Liệu/Điện)

1*155 M uplink cổng SC (Dữ Liệu)

2 groud của V +, V-dự phòng DC giao diện điện (5 P Phoenix thiết bị đầu cuối)

Cổng POE Cổng 1-4 có thể hỗ trợ IEEE 802.3af/at PoE tiêu chuẩn
Giao Thức mạng IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T;

IEEE802.3u 100Base-TX; IEEE802.3u 100Base-FX;

IEEE802.3x

PoE Tiêu Chuẩn IEEE802.3af/at
Cổng Ethernet Tính Năng 10/100Base-TX tự động-cảm biến, full/half duplex MDI/MDI-X tự-thích ứng
Sợi Cổng Tính Năng Các mặc định module quang là duy nhất-chế độ dual-sợi 20km, SC giao diện; multi-mode sợi kép và duy nhất single-mode sợi đơn xem sản phẩm bảng lựa chọn
Chuyển tiếp Chế Độ Lưu trữ và Chuyển Tiếp (Đầy Đủ dây tốc độ)
Chuyển đổi Công Suất 1.6 Gbps (Non-blocking)
Tỷ Lệ chuyển tiếp @ 64 byte 0.744 Mpps
MAC 1 K
Bộ Nhớ đệm 768 K
Cặp xoắn Truyền 10BASE-T: Cat3, 4,5 UTP (≤100 mét)

100BASE-TX: Cat5e hoặc mới hơn UTP (≤100 mét)

Cáp Sợi quang Đa chế độ: 850nm 0 ~ 550 M; chế độ duy nhất: 1310nm 0 ~ 40 KM, 1550nm 0-120 KM.
Cung Cấp điện Pin Mặc định 1/2 (+), 3/6 (-), tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-)
Điện Áp hoạt động DC cung cấp điện, DC48-57V siêu rộng điện áp cung cấp, 5 P Phoenix thiết bị đầu cuối kết nối, hỗ trợ bảo vệ chống đảo ngược
Max/Công Suất Trung Bình Cho Mỗi Cổng 30 W/15.4 W
Tổng PWR/Điện Áp Đầu Vào 60 W/48VDC
Tiêu Thụ điện Năng Chế độ chờ: <3 W; Đầy Đủ Tải: <60 W
LED chỉ số Chỉ số nguồn: PWR (màu xanh lá cây); chỉ số mạng: Liên Kết (màu vàng); poE chỉ số PoE (màu xanh lá cây); sợi chỉ số: 5 (màu xanh lá cây)
NHIỆT ĐỘ hoạt động/Độ Ẩm -40 ~ + 80 °C; 5% ~ 90% RH Không-ngưng tụ
Lưu trữ NHIỆT ĐỘ/Độ Ẩm -40 ~ + 85 °C; 5% ~ 95% RH Không-ngưng tụ
Kích thước 119*100*30mm
Net/Tổng Trọng Lượng <0.5 kg/<0.7 kg
Phương Pháp cài đặt Loại máy tính để bàn. 35mm DIN rail gắn
Tính chất cơ học IEC60068-2-6 (chống rung)

IEC60068-2-27 (chống sốc)

IEC60068-2-32 (miễn phí mùa thu)

Đặc điểm của switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

  • Switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang ONV-IPS31004PF là thiết bị Switch PoE cấp nguồn và truyền tải dữ liệu trên cùng một sợi cáp mạng CAT5/CAT6, nó có khả năng tự động phát hiện và xác định các thiết bị kết nối và cấp nguồn cho chúng. 
  • Có thể cấp nguồn cho các thiết bị: các cảm biến công nghiệp, bộ phát sóng WIFI, camera IP,… Đặc biệt được thiết kế sử dụng trong môi trường công nghiệp cho các ứng dụng tự động hóa, application công nghiệp,… 

Địa chỉ phân phối switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang

Một trong những cơ sở uy tín chuyên phân phối switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang đáng tin cậy phải kể đến thiết bị viễn thông. Cơ sở được khách hàng đặc biệt quan tâm và mua sắm nhiều hiện nay.

  • Cam kết bán hàng chính hãng, có nguồn gốc giấy tờ đầy đủ
  • Kỹ thuật viên là người có kinh nghiệm chuyên sâu 
  • Chi phí được rõ ràng trên từng sản phẩm, cụ thể và chi tiết
  • Nhân viên tư vấn nhiệt tình, chu đáo và lắng nghe thấu hiểu khách hàng

Toàn bộ những chia sẻ về switch công nghiệp 4 cổng POE + 1 cổng quang trên đây. Sẽ là những kiến thức hữu ích đối với quý vị và các bạn trước khi mua hàng. Để đặt hàng trong thời gian sớm nhất, hãy liên hệ thiết bị viễn thông ngay hôm nay. 

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Địa chỉ: Số 139 Trần Hòa, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Điện Thoại: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981086768