GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ

TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT

Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

Switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang được thiết kế để sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau như: tự động hóa, application, công nghiệp…Với mục đích xây dựng một hệ thống mạng ổn định, tiết kiệm chi phí. Để có những thông tin chi tiết về thiết bị, hãy xem nội dung bài viết sau. 

Mô tả kỹ thuật switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

Switch Công Nghiệp 4 Cổng POE + 2 Cổng Quang
Switch Công Nghiệp 4 Cổng POE + 2 Cổng Quang
Giao diện 4*10/100Base-TX PoE ports (Data /Power)

2*155M uplink SFP fiber slot ports (Data)

2 groud of V+, V- redundant DC power interface (5P Phoenix terminal)

Cổng POE 1-4 cổng hỗ trợ IEEE 802.3af/at PoE tiêu chuẩn
Giao Thức mạng IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T;

IEEE802.3u 100Base-TX;IEEE802.3u 100Base-FX;

IEEE802.3x

PoE Tiêu Chuẩn IEEE802.3af/at tiêu chuẩn quốc tế
Cổng Ethernet Tính Năng 10/100 BaseTxTự động cảm biến, full/half duplex MDI/MDI-X tự-thích ứng
Chuyển đổi Công Suất 1.6Gbps (Non-blocking)
Tỷ Lệ chuyển tiếp @ 64 byte 0.89Mpp
MAC 1K
Bộ Nhớ đệm 768 K
Cặp xoắn Truyền 10BASE-T: Cat3, 4,5 UTP (≤100 mét)

100BASE-TX: Cat5eHoặc mới hơn UTP (≤100 mét)

Cáp Sợi quang Đa chế độ: 850nm 0 ~ 550 M; chế độ duy nhất: 1310nm 0 ~ 40 KM, 1550nm 0-120 KM.
Cung Cấp điện Pin 1/2 (+), 3/6 (-) 4-core cung cấp điện theo mặc định, tùy chọn 4/5 (+), 7/8 (-) cung cấp điện
Điện Áp hoạt động DC cung cấp điện, DC48-57V siêu rộng điện áp cung cấp, 5 P Phoenix thiết bị đầu cuối kết nối, hỗ trợ bảo vệ chống đảo ngược
NHIỆT ĐỘ hoạt động/Độ Ẩm -20 ~ + 80 °C; 5%~90% RH Không-ngưng tụ
Lưu trữ NHIỆT ĐỘ/Độ Ẩm -40 ~ + 85 °C; 5%~95% RH Không-ngưng tụ

Ưu điểm của switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

  • Switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang có 4 cổng 10/100Base-TX RJ45 hỗ trợ cấp nguồn PoE để đáp ứng nhu cầu cấp nguồn PoE trong các tình huống khác nhau trong lĩnh vực công nghiệp.
  • Tiêu thụ điện năng thấp, thiết kế nhỏ gọn, không có quạt, vỏ nhôm, có thể lắp đặt trong nhiều môi trường khác nhau

Địa chỉ cung cấp switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang

Để mua sắm switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang quý khách hàng hãy đến ngay với thiết bị viễn thông. Cơ sở đáng tin cậy trên thị trường hiện nay.

  • Có đầy đủ các loại thiết bị viễn thông với nhiều chủng loại, mã sản phẩm
  • Đầy đủ giấy tờ, chứng từ và kiểm định chất lượng 
  • Kỹ thuật viên có chuyên môn tốt, hướng dẫn khách hàng nhiệt tình
  • Nhân viên chăm sóc khách hàng chu đáo, chuyên nghiệp

Từ những chia sẻ trên về switch công nghiệp 4 cổng POE + 2 cổng quang mong rằng sẽ là những kiến thức hữu ích đối với quý khách hàng. Thiết bị này đang được ứng dụng tốt trên thị trường hiện nay. Để đặt hàng và giải đáp mọi thắc mắc, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại để được tư vấn tốt nhất. 

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG IPNET

Địa chỉ: Số 139 Trần Hòa, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

Điện Thoại: 0981 08 67 68 – 0969 560 360

Email: ipnet268@gmai.com

0981086768